zd

Wanne ya fi kyau, keken guragu na lantarki ko keken guragu na hannu?Dacewar shine abu mafi mahimmanci!

Kujerun guragu muhimmin kayan aikin tafiya ne ga wadanda suka ji rauni, marasa lafiya, da nakasassu a gida don gyarawa, jigilar kaya, jiyya, da ayyukan fita.Kujerun guragu ba wai kawai biyan bukatun sufuri na nakasassu na jiki da waɗanda ke da ƙarancin motsi ba, amma mafi mahimmanci, sun dace da ’yan uwa don motsawa da kula da marasa lafiya, ta yadda marasa lafiya za su iya amfani da keken guragu don yin motsa jiki na jiki da kuma shiga cikin ayyukan zamantakewa. .

A cikin 'yan shekarun nan, tare da haɓaka fasahohin da ke da alaƙa, ana samun ƙarin samfura da nau'ikan kujerun guragu na lantarki.Kasuwannin kujerun guragu na gargajiya su ma sun yi tasiri kuma sun ragu, amma har yanzu akwai ƴan masu amfani waɗanda har yanzu suke zabar wane irin keken guragu ne ya fi kyau?

Haruna ya yi imanin cewa, a gaskiya babu yadda za a yi a kwatanta keken guragu na lantarki da na hannu, domin sun dace da mahalli daban-daban, kuma masu amfani da su na iya siyan keken guragu ne kawai idan sun zaɓa daidai da bukatunsu.Bayan haka, Nai Sir zai zo ya tattauna da ku game da yadda za ku zaɓi keken guragu iri biyu.

A fannin gyaran gyare-gyare, an yi imani da cewa, keken guragu ba kawai hanyar sufuri ga marasa lafiya ba ne, har ma da kayan aiki mai mahimmanci ga marasa lafiya don yin motsa jiki da kuma shiga cikin ayyukan zamantakewa.

Daga wannan ra'ayi, tura keken guragu ya fi taimakawa wajen inganta aikin neuromuscular na majiyyaci da daidaitawar jiki, kuma yana da amfani ga inganta yanayin jini da aikin zuciya.Saboda haka, lokacin da babba da gangar jikin ke aiki, ikon daidaita ido da hannu, da matakin hankali suna da kyau, keken guragu da aka tura da hannu shine mafi kyawun zaɓi.

Bugu da kari, keken guragu na hannu yana da sauƙi don amfani, kuma yana iya wucewa ta matakai da matakalai a ƙarƙashin yanayin ƙwarewa.Tsarin keken guragu kuma yana da sauƙi mai sauƙi, mai sauƙi da sauƙi don ɗauka, baya buƙatar caji, ya fi "nauyi" don amfani, kuma yana da sauƙin kulawa.

Duk da haka, rashin amfanin tura keken guragu shima a bayyane yake, wato, yana buƙatar ƙwaƙƙwaran ɗan adam ne ya motsa shi.Ga tsofaffi, raunana ko wasu fasinjojin da ke cikin yanayin rashin lafiya, yana da matukar wahala su tuƙi keken guragu da kansu.

Idan ba ka tura shi da kanka ba, kana buƙatar taimakon wasu don motsa shi, wanda zai iya zama da wahala, kuma bai dace da tafiya mai nisa ba.

A matsayin sabon samfurin da aka ƙera, keken guragu na lantarki sabon samfuri ne da aka ƙera, kuma an ƙera babban ɓangaren ƙirar aikin sa don gazawar kujerun guragu da aka tura da hannu.Kujerun guragu da ake turawa da hannu suna da aiki sosai, kuma keken guragu na lantarki ana amfani da su ta hanyar wutar lantarki maimakon ma'aikata, wanda ya fi ceton aiki.An kuma kera wasu kujerun guragu na lantarki.Na'urar rarrafe na iya sauka matakan da kanta.

Bugu da ƙari, ga waɗanda ke da ƙarancin ƙarfin jiki ko nakasar jiki waɗanda ba su dace da tura keken guragu ba, kujerun guragu na lantarki sun fi dacewa da su, kuma suna iya biyan bukatun mazaunan tare da yanayin balaguro na dogon lokaci da na nesa.

Lalacewar keken guragu na lantarki galibi nauyi ne da buƙatar caji.Saboda nauyi mai nauyi, lokacin da ake cin karo da matakai, ginshiƙan hanya da sauran wuraren da ba su dace ba don zuwa kai tsaye, kodayake suna buƙatar taimako daga wasu kamar kujerun guragu na hannu, nauyin Amma ya inganta sosai.

Ƙayyadaddun caji da rayuwar baturi kuma suna haifar da wasu abubuwan gaggawa, masu amfani da keken guragu ba za su iya amfani da keken guragu nan da nan ba, kuma yana da sauƙi a yi kuskure.

A takaice, duka kujerun guragu na hannu da kuma kujerun guragu na lantarki suna da nasu fa'ida da rashin amfani.Haruna ya ba da shawarar cewa idan mutanen da ke ciki suna da kyaun jiki, aikin gaɓoɓin hannu da gangar jikinsu na yau da kullun, daidaitawar jiki, da hankali na yau da kullun, ba sa buƙatar amfani da keken guragu na lantarki.Don wasu ayyuka na musamman, ba lallai ba ne don samar da kujerun guragu na lantarki.

 


Lokacin aikawa: Janairu-06-2023