zd

Wadanne abubuwa ne ke tantance ikon keken guragu na lantarki?

Ga mafi yawan mutane, keken guragu wani abu ne mai nisa daga gare su, amma ga masu nakasa ko kuma mutanen da ke da iyakacin motsi, kujerun guragu suna taka rawar gani sosai. Sau da yawa muna ganin tsofaffi ko nakasassu matasa zaune a kan keken guragu. Kujerun guragu na lantarki ga nakasassu abu ne da babu makawa a gare su na yau da kullun. Ga wadanda suka saba amfani da shi, babban sahabi ne a rayuwarsu kuma sahabi mai ma'ana ta musamman.

2024 keken hannu na lantarki

Idan ka kalli keken guragu kadai, tsarinsa yana da sauki sosai. Kamar mota ce mai siffa ta musamman mai ƙafafu da ƙafafu masu motsi da hannu ko ƙarfin baturi. Ba daidai ba ne a ɗauki shi a matsayin hanyar sufuri kawai. Wadanda ke amfani da shi ne kawai za su iya gane ayyukansa da kimarsa.

Za mu iya rushe ayyukan kujerun guragu na lantarki mataki-mataki ga waɗanda suke buƙatar su. Na farko, hanya ce ta sufuri. Da shi, za mu iya kawar da kafaffen gadon mu tafi duk inda muke so. Kujerun guragu na iya kai ku siyayya, siyayya, da dacewa, yana sa ku ji cewa rayuwa ba ta da ban sha'awa kuma har yanzu akwai abubuwa da yawa da za ku yi; na biyu, keken guragu yana ba mu fahimtar ci gaba. Tare da taimakon keken guragu, ba za ku sake jin kamar mutum mai matsala ba, za ku ɗauki kanku a matsayin mutum na al'ada. Har ila yau, za ku iya isar da wannan kyakkyawan kuzari ga abokan ku da ke kusa da ku, kuma duk za ku iya zama mutane masu amfani ga al'umma.

Karamin keken guragu ba wai kawai zai iya ba da gudummawa ga lafiyar ku ba, har ma ya kwantar da hankalin ku kuma ya zama mai amfani ga rayuwar ku, don haka darajarsa ta fi rawar da yake takawa.

Ƙarfin keken guragu na lantarki ya dogara da abubuwa masu zuwa:

1. Ƙarfin motar: Mafi girman ƙarfin motar, mafi girma da iko da akasin haka, amma kewayon tafiye-tafiye yana da bambanci da ƙarfin motar;

2. Ingancin injina da masu sarrafawa: Motoci da masu sarrafawa tare da inganci mai kyau sun fi ɗorewa kuma suna da iko mafi kyau;

3. Baturi: Lokacin da ƙarfin ajiya da fitarwa na baturin ya ragu, hakanan zai shafi ƙarfin keken guragu na lantarki; gabaɗaya, ana buƙatar maye gurbin batirin gubar-acid a kowace shekara ɗaya zuwa biyu, kuma ana buƙatar batir lithium a canza su duk bayan shekaru biyu zuwa uku;

4. Sawa da buroshin carbon na injunan goge-goge: Motocin keken guragu na lantarki sun kasu kashi-kashi masu goga da injunan buroshi. Gogayen carbon na injunan goga sune sassa masu amfani kuma suna buƙatar maye gurbin su akai-akai. In ba haka ba, mummunan lalacewa da tsagewa zai haifar da gazawar keken guragu na lantarki ko rashin isasshen wutar lantarki.


Lokacin aikawa: Afrilu-17-2024