Matsayin keken guragu na lantarki
A rayuwa, wasu ƙungiyoyin mutane na musamman suna buƙatar amfani da keken guragu na lantarki don tafiya.Irin su tsofaffi, mata masu juna biyu, da nakasassu, waɗannan manyan ƙungiyoyin, lokacin da suke rayuwa ba tare da jin daɗi ba kuma ba za su iya motsawa cikin 'yanci ba, keken guragu na lantarki ya zama dole.
Don mutane
Ana iya buƙatar kujerar guragu mai dacewa ta:
1Mutanen da ke fama da wahalar tafiya da kansu suna buƙatar taimakon keken guragu na lantarki;
2Idan kun sami rauni, kamar karaya da raunuka, ana ba ku shawarar ɗaukar keken guragu na lantarki don tafiya waje, wanda ba shi da lafiya;
3Tsofaffi masu ciwon haɗin gwiwa, raunin jiki da wahalar tafiya, keken guragu na lantarki suma suna da garantin amincin tafiya.
Idan kun tabbata cewa kuna buƙatar keken guragu na lantarki a rayuwar ku, menene ya kamata ku kula yayin zabar keken guragu na lantarki?
Komai irin keken guragu na lantarki, ya kamata a tabbatar da kwanciyar hankali da amincin mazauna.Lokacin zabar keken guragu na lantarki, kula da ko girman waɗannan sassa ya dace don guje wa matsewar da ke haifar da ɓarna fata, ɓarna da matsawa.
fadin wurin zama
Bayan mai amfani ya zauna akan keken guragu na lantarki, yakamata a sami tazara na 2.5-4 cm tsakanin cinyoyinsa da mashin hannu.
1Kujerar ta yi ƙunci sosai: Yana da wuya wanda ke zaune ya hau da sauka daga keken guragu na lantarki, kuma cinya da gindi suna fuskantar matsin lamba, wanda ke da sauƙin haifar da ciwon matsi;
2 Wurin zama yana da faɗi da yawa: yana da wuya wanda ke zaune ya zauna da ƙarfi, ba shi da sauƙi don sarrafa keken guragu na lantarki, kuma yana da sauƙin haifar da matsaloli kamar gajiyawar hannuwa.
tsawon wurin zama
Madaidaicin tsayin wurin zama shine bayan mai amfani ya zauna, gefen gaba na matashin yana da 6.5 cm daga baya na gwiwa, kimanin yatsu 4 fadi.
1 Wurin zama yana da ɗan gajeren lokaci: zai ƙara matsa lamba akan gindi, haifar da rashin jin daɗi, ciwo, lalacewar nama mai laushi da matsa lamba;
2. Wurin zama ya yi tsayi da yawa: zai danna bayan gwiwa, yana danne hanyoyin jini da nama na jijiya, sannan ya sa fata.
tsayin hannu
Tare da sanya hannu biyu, an sanya hannun gaba a baya na hannun hannu, kuma haɗin gwiwar gwiwar yana jujjuya kusan digiri 90, wanda yake al'ada.
1. Ƙarƙashin hannu ya yi ƙasa sosai: jiki na sama yana buƙatar jingina gaba don kiyaye daidaito, wanda ke da wuyar gajiya kuma yana iya rinjayar numfashi.
2. Ƙarƙashin hannu yana da girma: kafadu suna da wuyar gajiya, kuma tura zoben dabaran yana da sauƙi don haifar da abrasion na fata a hannun sama.
Kafin amfani da keken guragu na lantarki, yakamata ku bincika ko baturin ya isa?Shin birki yana da kyau?Shin fedal da bel ɗin kujera suna cikin yanayi mai kyau?Hakanan lura da waɗannan:
1. Lokacin hawan keken guragu na lantarki kada ya yi tsayi da yawa a kowane lokaci.Kuna iya canza yanayin zaman ku yadda ya kamata don guje wa ciwon matsi wanda ya haifar da matsa lamba na dogon lokaci akan gindi.
2 Lokacin da za ku taimaka wa majiyyaci ko ɗaga shi ya zauna a kan keken guragu na lantarki, ku tuna ku bar shi ya sa hannuwansa a tsaye kuma ya ɗaure bel ɗin kujera don hana faɗuwa da zamewa.
3 Bayan kwance bel ɗin kujera kowane lokaci, tabbatar da sanya shi a bayan wurin zama.
4 Kula da binciken yau da kullun na kujerun guragu na lantarki don tabbatar da amincin masu amfani.
Lokacin aikawa: Dec-01-2022