Tayoyi masu ƙarfi suna da halaye masu zuwa, kuna iya komawa gare su:
Babu buƙatar damuwa game da huda, babu buƙatar kumbura, kuma babu buƙatar gyara taya na stroller.
Kyakkyawan aikin kwantar da hankali yana sa hawa mafi aminci da kwanciyar hankali.
Sauyin yanayi bai shafe shi ba kuma ba zai haifar da busa taya ba saboda yawan zafi a lokacin rani.
Amma dangane da shanyewar girgiza da ta'aziyya, tayoyin da aka hura sun fi kyau. Dangane da aikin tsadar kayayyaki, tayoyin da aka hura su ma sun fi kyau. Yin la'akari da amfani da tattalin arziki na injin, yana da kyau a yi amfani da tayoyin pneumatic. Dangane da karko, tayoyi masu ƙarfi sun fi kyau. Tayoyin huhu suna da sakamako mai kyau na shanyewar girgiza kuma suna da ɗan sauƙi lokacin turawa na dogon lokaci. Tayoyi masu ƙarfi sun dace don turawa ba tare da yin kumbura ba kuma babu buƙatar damuwa game da huɗar taya.
Akwai nau'ikan taya guda biyu donkeken hannu na lantarkiga tsofaffi: m taya da pneumatic tayoyin. Don haka, wane nau'in tayoyi masu ƙarfi ko tayoyin huhu ne ya fi ɗorewa ga keken guragu na lantarki? Tayoyin huhu da ƙwanƙwaran tayoyin kowanne yana da nasa amfanin. Ina fata za ku iya zaɓar tayoyi masu ɗorewa da dadi waɗanda suka dace da keken guragu na lantarki.
Anan zan iya gaya muku da tabbacin cewa tayoyin tayoyin tabbas sun fi dorewa. Nau'in mai ƙarfi yana gudana da sauri akan ƙasa mai lebur kuma ba shi da sauƙin fashewa kuma yana da sauƙin turawa. Duk da haka, lokacin da ake tafiya a kan titunan ramuka, yana girgiza sosai kuma yana da wuya a cire lokacin da ya makale a cikin wani rami mai fadi kamar taya. Wanda ke da bututun ciki ya fi wahalar turawa da sauƙin turawa. Zai huda, amma girgizar ta fi ƙaƙƙarfan ƙanƙara; nau’in mai busa bututun ba zai huda ba domin ba shi da bututu, sannan kuma ana hura shi a ciki, wanda zai sa a zauna a kai, amma ya fi tauri mai wahala.
Domin daskararren gawar taya an yi shi da dukkan roba, yana tabbatar da juriyar huda taya zuwa ga mafi girma, kuma yana kawar da ɓoyayyiyar haɗarin huda taya a lokacin aikin ɗaukar kaya na motocin masana'antu da kuma cikin munanan wuraren aiki. Tayoyin ƙaƙƙarfan tayoyi suna da ƙananan nakasar lodi da kyakkyawan kwanciyar hankali na aiki. Domin suna da juriya da huda kuma suna jure tsagewa, ba sa buƙatar busawa, wanda ke guje wa aiki mai nauyi na yawan gyare-gyaren taya da maye gurbinsu. Yana iya inganta amfani da abin hawa da ingancin aiki, kuma yana iya aiki cikin ƙananan gudu da inganci. A cikin ababan hawa, tayoyi masu ƙarfi na iya maye gurbin tayoyin huhu gaba ɗaya.
Tayoyin keken guragu masu ƙarfi suna da halaye masu zuwa:
Babu buƙatar damuwa game da huda, babu buƙatar kumbura, kuma babu buƙatar gyara taya na stroller.
Kyakkyawan aikin kwantar da hankali yana sa hawa mafi aminci da kwanciyar hankali.
Sauyin yanayi bai shafe shi ba kuma ba zai haifar da busa taya ba saboda yawan zafi a lokacin rani.
Amma dangane da shanyewar girgiza da ta'aziyya, tayoyin da aka hura sun fi kyau. Dangane da aikin tsadar kayayyaki, tayoyin da aka hura su ma sun fi kyau. Yin la'akari da amfani da tattalin arziki na injin, yana da kyau a yi amfani da tayoyin pneumatic. Dangane da karko, tayoyi masu ƙarfi sun fi kyau. Tayoyin huhu suna da sakamako mai kyau na shanyewar girgiza kuma suna da ɗan sauƙi lokacin turawa na dogon lokaci. Tayoyi masu ƙarfi sun dace don turawa ba tare da yin kumbura ba kuma babu buƙatar damuwa game da huɗar taya.
Lokacin aikawa: Fabrairu-19-2024