Dangane da binciken kasuwa, kusan kashi 30% na mutanekeken hannu na lantarkisuna da rayuwar batir ƙasa da shekaru biyu ko ma ƙasa da shekara ɗaya. Baya ga wasu lamuran ingancin samfur, babban ɓangaren dalilin shine mutane basa kula da kulawar yau da kullun yayin amfani, yana haifar da gajeriyar rayuwar batir ko lalacewa.
Domin taimakawa kowa da kowa yayi amfani da keken guragu na lantarki da kyau, YOUHA Medical Equipment Co., Ltd. ya tsara dokoki guda uku don sanya batir na keken guragu mai dorewa:
1. Kar a yi cajin keken guragu na lantarki nan da nan bayan amfani da dogon lokaci. Mun san cewa lokacin da keken guragu na lantarki ke aiki, baturin da kansa zai yi zafi. Bugu da kari, yanayin yana da zafi sosai a lokacin rani kuma zafin baturi ya yi yawa. Yin caji nan da nan kafin sanyi zuwa yanayin zafi na yau da kullun zai ƙara haɗarin asarar ruwa a cikin baturin, wanda zai haifar da kumburi. Don haka, idan keken guragu mai amfani da wutar lantarki ya yi aiki na dogon lokaci, ƙera na'ura mai shinge ba tare da shinge ba ya ba da shawarar cewa motar lantarki ta yi fakin fiye da rabin sa'a kuma a kwantar da baturin gaba ɗaya kafin caji.
2. Yi ƙoƙarin guje wa cajin keken guragu na lantarki na dogon lokaci. Ana iya cajin kujerun guragu na lantarki gabaɗaya na tsawon awanni 8, amma yawancin masu amfani sukan yi cajin dare sama da awanni 12 don dacewa. Kamfanin kera keken guragu na Bazhou yana tunatar da cewa: Yi ƙoƙarin guje wa yin caji na dogon lokaci, wanda zai haifar da lalacewa ga baturin kuma ya haifar da kumburin baturi saboda yawan caji.
3. Kar a yi amfani da cajar da ba ta dace ba don cajin keken guragu na lantarki. Yin caji tare da cajar da bai dace ba na iya lalata caja ko baturin keken guragu na lantarki. Misali, yin amfani da caja mai babban abin fitarwa don cajin ƙaramar baturi zai iya sa baturin yin caji cikin sauƙi da kumbura. Don haka, idan caja ya lalace, Ina ba da shawarar musanya shi tare da caja mai inganci mai dacewa a ƙwararrun keken guragu na lantarki bayan-tallace-tallace don tabbatar da ingancin caji da tsawaita rayuwar batir.
Lokacin aikawa: Afrilu-26-2024