Yadda za a zabi keken hannu wanda ya dace da tsofaffi? A yau, kamfanin kera keken guragu na lantarki zai bayyana mana yadda za a zabi keken guragu.
1. Jin dadi kawai lokacin da ya dace da kyau. Mafi girma kuma mafi tsada shine mafi kyau.
Yi ƙoƙarin zaɓar keken guragu wanda ya dace da aikin jiki na tsofaffin tsararraki a ƙarƙashin jagoranci da kimantawa na masu sana'a daga kungiyoyi masu sana'a, da cikakken la'akari da dalilai kamar amfani da ikon aiki na tsofaffi, don kauce wa haifar da raunin jiki da asarar tattalin arziki.
2. Faɗin wurin zama
Bayan zama a cikin keken hannu, yakamata a sami tazarar 2.5-4cm tsakanin cinyoyin hannu da maƙallan hannu. Idan ya yi fadi da yawa, hannaye za su mike sosai lokacin da ake tura keken guragu, wanda hakan zai haifar da gajiyawa kuma jiki ba zai iya daidaita daidaito ba kuma ba zai iya wucewa ta kunkuntar hanyoyin ba. Sa’ad da tsoho ya huta a keken guragu, hannuwansa ba za su iya hutawa a kan maƙallan hannu ba. Idan wurin zama ya yi ƙunci sosai, zai sa fatar gindin tsofaffi da cinyoyinsa na waje, wanda hakan zai sa tsofaffin ba su dace ba wajen shiga da fita daga keken guragu.
3. Tsawon baya
Babban gefen kujerar baya ya kamata ya zama kusan santimita 10 a ƙarƙashin hammata. Ƙarƙashin baya na baya, mafi girman kewayon motsi na sashin jiki na jiki da makamai, yin ayyukan aiki ya fi dacewa, amma goyon baya yana da ƙananan, wanda ke rinjayar zaman lafiyar jiki. Saboda haka, kawai tsofaffi waɗanda ke da ma'auni mai kyau da ƙarancin motsi na motsi suna zaɓar ƙananan kujerun guragu. Matsayi mafi girma na baya da kuma girman girman goyon baya, mafi girman tasiri akan aikin jiki, don haka ya kamata a daidaita tsayi bisa ga bukatun mutum.
4. Ta'aziyyar matashin kujera
Domin a sa tsofaffi su ji daɗi yayin da suke zaune a kan keken guragu da kuma hana ciwon gadaje, ya kamata a sanya matashi a kan kujerar keken, wanda zai iya tarwatsa matsi a kan gindi. Matashin kujerun gama gari sun haɗa da roba kumfa da kumfa masu hurawa.
Tsofaffi da nakasassu na iya buƙatar keken guragu a kowane lokaci, kuma suna iya zama ba za su iya rabuwa da kujerun guragu a rayuwarsu ba. Don haka, dole ne kowa ya zaɓi keken guragu mai kyau da zai saya, don tabbatar da cewa tsofaffi za su iya tafiya cikin aminci da aminci.
Lokacin aikawa: Nuwamba-15-2023